>

Tẩy Lông tại nhà

Ảnh đại diện Khánh An
Khánh An
4.8 (30 đánh giá)
Hà Nội
Ảnh đại diện MyAroma
MyAroma
4.9 (29 đánh giá)
Hà Nội
Ảnh đại diện Uyên Vy
Uyên Vy
5 (29 đánh giá)
Hồ Chí Minh
Ảnh đại diện Mỹ Tâm
Mỹ Tâm
4.4 (29 đánh giá)
Khánh Hòa
Ảnh đại diện Bích Liễu
Bích Liễu
4.8 (29 đánh giá)
Đà Nẵng
Ảnh đại diện Sunny
Sunny
4.9 (28 đánh giá)
Hồ Chí Minh
Ảnh đại diện Cherry Nguyễn
Cherry Nguyễn
4.9 (27 đánh giá)
Hồ Chí Minh
Ảnh đại diện Thảo
Thảo
4.9 (27 đánh giá)
Bà Rịa - Vũng Tàu
Ảnh đại diện Lisa Nguyễn
Lisa Nguyễn
4.9 (27 đánh giá)
Hồ Chí Minh
Ảnh đại diện Hân moon
Hân moon
5 (26 đánh giá)
Hồ Chí Minh
Ảnh đại diện 🍀Henny🍀
🍀Henny🍀
4.8 (25 đánh giá)
Đà Nẵng
Ảnh đại diện Kim dung
Kim dung
4.8 (25 đánh giá)
Bắc Ninh
Ảnh đại diện Min
Min
4.9 (25 đánh giá)
Khánh Hòa
Ảnh đại diện Nguyễn Hà My
Nguyễn Hà My
4.5 (25 đánh giá)
Hà Nội
Ảnh đại diện Kim Lan
Kim Lan
5 (24 đánh giá)
Lâm Đồng
Ảnh đại diện 🍀NY🍀
🍀NY🍀
4.9 (24 đánh giá)
Đà Nẵng
Ảnh đại diện NANA
NANA
4.8 (24 đánh giá)
Hồ Chí Minh
Ảnh đại diện SEN
SEN
5 (24 đánh giá)
Hà Nội
Ảnh đại diện Nguyễn Kỳ Duyên
Nguyễn Kỳ Duyên
4.7 (23 đánh giá)
Hồ Chí Minh
Ảnh đại diện Vân Nguyễn
Vân Nguyễn
4.8 (23 đánh giá)
Hồ Chí Minh
Ảnh đại diện Huỳnh Thị Thu liễu
Huỳnh Thị Thu liễu
5 (23 đánh giá)
Hồ Chí Minh
Ảnh đại diện Ngọc Thảo
Ngọc Thảo
5 (23 đánh giá)
Thừa Thiên Huế
Ảnh đại diện Thu hồng
Thu hồng
4.7 (23 đánh giá)
Hà Nội
Ảnh đại diện Hòa Trình
Hòa Trình
4.9 (22 đánh giá)
Hà Nội
Ảnh đại diện Lô bảo an
Lô bảo an
5 (22 đánh giá)
Đồng Nai
Ảnh đại diện Nguyễn viên
Nguyễn viên
5 (22 đánh giá)
Hà Nội
Ảnh đại diện Lan Anh
Lan Anh
4.8 (22 đánh giá)
Hà Nội
Ảnh đại diện Thanh phương
Thanh phương
5 (22 đánh giá)
Hà Nội
Ảnh đại diện Ngọc Phương
Ngọc Phương
5 (21 đánh giá)
Hồ Chí Minh
Ảnh đại diện Hoài Thu
Hoài Thu
5 (21 đánh giá)
Hải Phòng
Ảnh đại diện Huyền My
Huyền My
5 (21 đánh giá)
Hà Nội
Ảnh đại diện Bé My
Bé My
4.7 (21 đánh giá)
Hồ Chí Minh
Ảnh đại diện Nhy nhy
Nhy nhy
4.8 (20 đánh giá)
Hồ Chí Minh
Ảnh đại diện Kim Quý
Kim Quý
4.6 (20 đánh giá)
Hồ Chí Minh
Ảnh đại diện Thỷ Thỷ
Thỷ Thỷ
5 (20 đánh giá)
Hồ Chí Minh
Ảnh đại diện Mị Nguyệt
Mị Nguyệt
4.8 (20 đánh giá)
Hà Nội
Ảnh đại diện Quỳnh Tây
Quỳnh Tây
5 (20 đánh giá)
Lâm Đồng
Ảnh đại diện Khánh Vân
Khánh Vân
5 (20 đánh giá)
Hồ Chí Minh
Ảnh đại diện An Thư Nguyễn
An Thư Nguyễn
4.8 (20 đánh giá)
Hà Nội
Ảnh đại diện Sushi
Sushi
4.9 (20 đánh giá)
Đà Nẵng

Câu hỏi thường gặp

Dịch vụ Tẩy Lông tại nhà hoạt động như thế nào?

Bạn đặt lịch qua ứng dụng Glow, chọn kỹ thuật viên (KTV) phù hợp và xác nhận giờ hẹn. KTV sẽ đến tận nhà, căn hộ hoặc khách sạn của bạn — mang theo đầy đủ dụng cụ và gói dầu đã được vệ sinh chuẩn. Toàn bộ quá trình từ đặt lịch đến thanh toán đều thực hiện trong app, không phát sinh thêm chi phí.

KTV Tẩy Lông tại nhà có đáng tin không?

Glow là nền tảng công nghệ kết nối — tất cả KTV đều được xác minh danh tính trước khi hoạt động trên nền tảng. Hồ sơ, ảnh thực tế và toàn bộ đánh giá từ khách hàng trước đều hiển thị công khai, giúp bạn chủ động lựa chọn KTV phù hợp dựa trên lịch sử thực tế — không phải quảng cáo.

Giá dịch vụ Tẩy Lông tại nhà là bao nhiêu?

Giá dao động tùy loại dịch vụ và thời lượng — thường từ khoảng 300.000–600.000 VNĐ/buổi cho các gói phổ biến. Giá đã bao gồm di chuyển, dụng cụ và phí vệ sinh. Bạn xem giá chính xác của từng KTV ngay trên app Glow trước khi xác nhận đặt lịch.

Tẩy Lông tại nhà có những loại dịch vụ nào?

Glow cung cấp nhiều loại massage: massage body toàn thân, massage thư giãn, bấm huyệt, giác hơi, đả thông kinh lạc và chăm sóc đầu vai gáy. Bạn lọc theo loại dịch vụ ngay trong app để tìm KTV phù hợp với nhu cầu.

Đặt lịch Tẩy Lông tại nhà có thể hủy hoặc đổi lịch không?

Có — bạn có thể hủy hoặc dời lịch miễn phí trước khi KTV xuất phát, trực tiếp trong ứng dụng Glow. Chính sách hủy cụ thể hiển thị khi bạn xác nhận đặt. Nếu cần hỗ trợ khẩn, hotline +84 888 129 100 phục vụ trong giờ hoạt động.

Vì sao nên chọn Glow cho Tẩy Lông tại nhà thay vì gọi trực tiếp?

Glow khác dịch vụ truyền thống ở chỗ: mọi KTV đều có hồ sơ định danh minh bạch, đánh giá thực từ khách hàng, và bạn thanh toán qua app — không tiền mặt, không phát sinh thêm. Nếu có bất kỳ sự cố nào, đội chăm sóc khách hàng của Glow xử lý và bảo vệ quyền lợi cho bạn.

Một số đánh giá của khách hàng cho dịch vụ Tẩy Lông tại nhà

★5.0·946 đánh giá
Biểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàng
10-06-2026
⭐⭐⭐⭐⭐ I had an excellent in-room massage experience in Ho Chi Minh City. The therapist arrived on time, was very friendly, polite, and professional throughout the session. She made me feel comfortable and relaxed from the beginning, and the massage was exactly what I needed after a long day of traveling. Her technique was great, and she paid attention to the areas that needed the most care. Overall, I am very satisfied with the service and would happily book again. Thank you for the wonderful experience and excellent customer service! Highly recommended. 😊🙏
Đang hiển thị bản gốc
Biểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàng
30-05-2026
She was absolutely wonderful in every way, not just with the massage. During the massage, she listened to me in English and was very attentive and caring. I could truly feel her warmth and kindness through that. Wrapped in her gentle spirit and soothing massage, I slept incredibly well.
Đang hiển thị bản gốc
Biểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàng
12-07-2026
Lực tay vừa vặn, linh hoạt: Em luôn lắng nghe cơ thể của anh để điều chỉnh lực từ nhẹ nhàng thư giãn đến sâu vào các mô cơ (deep tissue). Lực phải "đầm", chắc chắn nhưng không gây đau rát, giúp giải tỏa tận gốc các vùng cơ bị căng cứng do ngồi làm việc lâu hoặc vận động mạnh.
Đang hiển thị bản gốc
Biểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàng
13-04-2026
Exceptionally good service. I've had dozens of massages in Vietnam and Thao provided the best one. She has excellent technique and is very focused on the client's needs. She arrived on time, was courteous and professional. Highly recommended.
Đang hiển thị bản gốc
Biểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàng
10-07-2026
Bạn làm rất tốt công việc của mình. Tinh thần phục vụ khách. Có tay nghề, có kinh nghiệm. Chỉ 1 chút về trang phục nữa thì sẽ hoàn thiện hơn. Sau tất cả tổng thể là bạn làm nghề có tâm. Tôi sẽ nhớ bạn và book lại. Cảm ơn bạn
Đang hiển thị bản gốc
Biểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàng
24-12-2025
Cô ấy cung cấp dịch vụ massage chuyên nghiệp và tốt cho sức khỏe. Tôi là người Hàn Quốc, và cô ấy đã cố gắng tạo sự thân thiện với tôi. Tôi mới đến khu vực này, và cô ấy cũng cung cấp cho tôi thông tin về nơi đây.
Đang hiển thị bản gốc
Biểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàng
16-11-2025
Turned up on time and very good clear communication. Friendly and chatty which was nice 😅 She has firm but soft hands and will really get to all your tension areas after a long stressful day!
Đang hiển thị bản gốc
Biểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàng
09-04-2026
Absolutely professional nice lady. You will not get a better quality massage anywhere. That’s how how good Thao is. No nonsense pure strong massage I highly recommend Thao
Đang hiển thị bản gốc
Biểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàng
22-09-2025
Good massage, used google translate to communicate. She’s not as slim as the photos but still pleasant on the eye. Would recommend for a very good relaxing massage.
Đang hiển thị bản gốc
Biểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàng
07-07-2026
집으로 방문해주는데. 대형수건을 준비해 와서 좋았습니다 마사지는 기본으로 잘하구요. They visited my home. It was nice that they brought a large towel. The massage was excellent, of course.
Đang hiển thị bản gốc
Logo Glow - ứng dụng đặt dịch vụ massage, spa và làm đẹp tại nhà

Glow - Nền tảng đa dịch vụ tận nơi

Tải ứng dụng Glow trên App Store - đặt dịch vụ massage, spa, làm nail tại nhà
Tải ứng dụng Glow trên Google Play - đặt dịch vụ làm đẹp tại nhà tại Việt Nam
Tầng 5, 170 Trần Duy Hưng, Phường Yên Hòa, Thành phố Hà Nội
0888 129 100
MST: 0110124791
[email protected]
Fanpage Facebook chính thức của Glow - đặt dịch vụ massage và làm đẹp tại nhà
Trang Instagram chính thức của Glow - dịch vụ làm đẹp tại nhà
Tải ứng dụng Glow trên App Store - đặt dịch vụ massage, spa, làm nail tại nhà
Tải ứng dụng Glow trên Google Play - đặt dịch vụ làm đẹp tại nhà tại Việt Nam
© 2022. Công ty Cổ Phần Công nghệ BK Việt Nam · GPDKKD: 0110124791 · Cấp ngày 21/09/2022
170 Trần Duy Hưng, Yên Hòa, Hà Nội · Giám đốc: Đỗ Thanh Bình · 0888129100