Massage tại nhà

Ảnh đại diện Ngân Spa
Ngân Spa
5 (120 đánh giá)
Hà Nội
Ảnh đại diện Quỳnh My
Quỳnh My
4.9 (120 đánh giá)
Hà Nội
Ảnh đại diện Ngọc Hà
Ngọc Hà
4.9 (119 đánh giá)
Hồ Chí Minh
Ảnh đại diện Nguyen
Nguyen
4.9 (119 đánh giá)
Đà Nẵng
Ảnh đại diện Merry
Merry
5 (118 đánh giá)
Bà Rịa - Vũng Tàu
Ảnh đại diện Thuỳ Linh
Thuỳ Linh
5 (118 đánh giá)
Bà Rịa - Vũng Tàu
Ảnh đại diện Glow Wram
Glow Wram
4.9 (117 đánh giá)
Hồ Chí Minh
Ảnh đại diện Marina
Marina
5 (117 đánh giá)
Hồ Chí Minh
Ảnh đại diện Nhi
Nhi
4.9 (117 đánh giá)
Hà Nội
Ảnh đại diện Gia Hân
Gia Hân
4.7 (116 đánh giá)
Hà Nội
Ảnh đại diện Leo Na
Leo Na
5 (116 đánh giá)
Đà Nẵng
Ảnh đại diện Khánh Ngọc
Khánh Ngọc
4.9 (115 đánh giá)
Thanh Hóa
Ảnh đại diện Xu Mi
Xu Mi
4.8 (115 đánh giá)
Hồ Chí Minh
Ảnh đại diện Nguyên
Nguyên
4.6 (113 đánh giá)
Hồ Chí Minh
Ảnh đại diện Cami
Cami
4.9 (112 đánh giá)
Hà Nội
Ảnh đại diện Bích Ngọc
Bích Ngọc
4.9 (112 đánh giá)
Hồ Chí Minh
Ảnh đại diện Sansan
Sansan
4.9 (111 đánh giá)
Hà Nội
Ảnh đại diện Kim Anh
Kim Anh
5 (111 đánh giá)
Hà Nội
Ảnh đại diện Đậu Đậu
Đậu Đậu
4.8 (111 đánh giá)
Hà Nội
Ảnh đại diện Mimi
Mimi
5 (110 đánh giá)
Hồ Chí Minh
Ảnh đại diện Hí
5 (109 đánh giá)
Hà Nội
Ảnh đại diện Phương Anh
Phương Anh
5 (107 đánh giá)
Hồ Chí Minh
Ảnh đại diện Luna
Luna
5 (105 đánh giá)
Đà Nẵng
Ảnh đại diện Rose
Rose
5 (104 đánh giá)
Đà Nẵng
Ảnh đại diện Hải Vy
Hải Vy
4.9 (103 đánh giá)
Bình Định
Ảnh đại diện Han
Han
4.7 (103 đánh giá)
Hà Nội
Ảnh đại diện Sam Sam
Sam Sam
4.7 (103 đánh giá)
Hà Nội
Ảnh đại diện Kunkun
Kunkun
5 (102 đánh giá)
Hà Nội
Ảnh đại diện Emma
Emma
4.9 (101 đánh giá)
Đà Nẵng
Ảnh đại diện Anna
Anna
5 (100 đánh giá)
Đà Nẵng
Ảnh đại diện Thỷ Thỷ
Thỷ Thỷ
4.9 (100 đánh giá)
Hồ Chí Minh
Ảnh đại diện Hương
Hương
4.8 (99 đánh giá)
Đà Nẵng
Ảnh đại diện Lyniy
Lyniy
5 (99 đánh giá)
Hà Nội
Ảnh đại diện Thùy Dương
Thùy Dương
5 (98 đánh giá)
Hà Nội
Ảnh đại diện Trang Vũ
Trang Vũ
4.8 (98 đánh giá)
Hải Phòng
Ảnh đại diện Trần Thị Vân
Trần Thị Vân
5 (98 đánh giá)
Hải Phòng
Ảnh đại diện Suly
Suly
4.8 (98 đánh giá)
Hồ Chí Minh
Ảnh đại diện Yến Linh
Yến Linh
5 (98 đánh giá)
Hà Nội
Ảnh đại diện Trần Hiền
Trần Hiền
5 (97 đánh giá)
Hồ Chí Minh
Ảnh đại diện Anh
Anh
4.9 (97 đánh giá)
Hà Nội

Dịch vụ lấy ráy tai tại nhà đang được nhiều người ưa chuộng, đặc biệt phù hợp với những ai có cuộc sống bận rộn, muốn tiết kiệm thời gian di chuyển nhưng vẫn được tận hưởng lấy ráy tai thư giãn, uy tín và chuyên nghiệp.

 

Ứng dụng Glow kết nối bạn với KTV lấy ráy tai tại nhà, phục vụ tận nơi theo lịch bạn đặt, với đa dạng dịch vụ như se lông, cạo lông, wax lông, massage kết hợp lấy ráy tai trung hoa.

Tải App Glow để xem ktv và đặt lấy ráy tai

 

 

Câu hỏi thường gặp

Dịch vụ Massage tại nhà hoạt động như thế nào?

Bạn đặt lịch qua ứng dụng Glow, chọn kỹ thuật viên (KTV) phù hợp và xác nhận giờ hẹn. KTV sẽ đến tận nhà, căn hộ hoặc khách sạn của bạn — mang theo đầy đủ dụng cụ và gói dầu đã được vệ sinh chuẩn. Toàn bộ quá trình từ đặt lịch đến thanh toán đều thực hiện trong app, không phát sinh thêm chi phí.

KTV Massage tại nhà có đáng tin không?

Glow là nền tảng công nghệ kết nối bạn với Kỹ thuật viên độc lập. Hồ sơ, ảnh thực tế và toàn bộ đánh giá từ khách hàng trước đều hiển thị công khai, giúp bạn chủ động lựa chọn KTV phù hợp dựa trên lịch sử thực tế — không phải quảng cáo.

Giá dịch vụ Massage tại nhà là bao nhiêu?

Giá dao động tùy loại dịch vụ và thời lượng — thường từ khoảng 300.000–600.000 VNĐ/buổi cho các gói phổ biến. Giá đã bao gồm di chuyển, dụng cụ và phí vệ sinh. Bạn xem giá chính xác của từng KTV ngay trên app Glow trước khi xác nhận đặt lịch.

Massage tại nhà có những loại dịch vụ nào?

Glow cung cấp nhiều loại massage: massage body toàn thân, massage thư giãn, bấm huyệt, giác hơi, đả thông kinh lạc và chăm sóc đầu vai gáy. Bạn lọc theo loại dịch vụ ngay trong app để tìm KTV phù hợp với nhu cầu.

Đặt lịch Massage tại nhà có thể hủy hoặc đổi lịch không?

Có — bạn có thể hủy hoặc dời lịch miễn phí trước khi KTV xuất phát, trực tiếp trong ứng dụng Glow. Chính sách hủy cụ thể hiển thị khi bạn xác nhận đặt. Nếu cần hỗ trợ khẩn, hotline +84 888 129 100 phục vụ trong giờ hoạt động.

Vì sao nên chọn Glow cho Massage tại nhà thay vì gọi trực tiếp?

Glow khác dịch vụ truyền thống ở chỗ: mọi KTV đều có hồ sơ minh bạch, đánh giá thực từ khách hàng, và bạn thanh toán qua app — không tiền mặt, không phát sinh thêm. Nếu có bất kỳ sự cố nào, đội chăm sóc khách hàng của Glow xử lý và bảo vệ quyền lợi cho bạn.

Một số đánh giá của khách hàng cho dịch vụ Massage tại nhà

★5.0·4326 đánh giá
Biểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàng
28-06-2026
마사지사 진짜 성실합니다. 많이 웃어주고요. 언어는 잘 안통하지만 착합니다. 외국인분들은 꼭 번역기 사용해주세요. 그럼 친절하고 성실하고 서비스 좋은 마사지를 받으실 수 있을거에요. 특히 한국인들 매우 추천합니다. 스파에서 일을 오래해서 그런지 근육을 풀어주고 매우 시원합니다. 많이 신청해주세요. Cô nhân viên massage rất chân thành và luôn tươi cười. Mặc dù chúng tôi không nói cùng một ngôn ngữ, nhưng cô ấy rất tốt bụng. Khách nước ngoài, vui lòng sử dụng phiên dịch viên. Như vậy, bạn sẽ được trải nghiệm dịch vụ massage thân thiện, chân thành và tuyệt vời. Có lẽ vì đã làm việc lâu năm trong spa, cô ấy thực sự giúp thư giãn cơ bắp và mang lại cảm giác sảng khoái tuyệt vời. Hãy đăng ký ngay! The masseuse is truly sincere and smiles a lot. Although we don't speak the same language, she is kind. Foreigners, please make sure to use a translator. Then you will be able to receive a friendly, sincere massage with excellent service. Perhaps because she has worked in a spa for a long time, she really loosens your muscles and leaves you feeling very refreshed. Please sign up!
Đang hiển thị bản gốc
Biểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàng
12-08-2026
Wow wow wow. She is absolutely perfect—there is nothing to question or doubt. Her soft hands, warm voice, precise technique, and deep understanding ensure that no issue of yours is ever overlooked. She is also incredibly beautiful, almost like an angel—perhaps the most beautiful person I have ever met. With a model-like figure and an irresistibly captivating, sensual presence, she’s impossible to take my eyes off. She effortlessly meets even my most demanding requests, and her technique is truly top-notch. I always feel at my absolute best whenever I see her. I highly recommend meeting her at least once and experiencing the wonderful care she provides. It is truly on par with any professional spa I have ever been to, if not better. 100 ❤️
Đang hiển thị bản gốc
Biểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàng
20-05-2026
Ik heb vandaag een massage van 2 uur gehad bij Anna en ben echt zeer tevreden. Anna werkt ontzettend professioneel en neemt echt de tijd voor haar klanten. De techniek die ze gebruikt voelt uniek aan en duidelijk met veel ervaring uitgevoerd. Wat ik vooral waardeerde, is dat ze tijdens de massage regelmatig vroeg of alles naar wens was en of de druk voldoende was. Daardoor voelde de behandeling heel persoonlijk en ontspannen aan. Kortom: deze masseuse is absoluut de moeite waard. Een aanrader voor iedereen die op zoek is naar kwaliteit, professionaliteit en een heerlijke ontspannende massage.
Đang hiển thị bản gốc
Biểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàng
18-05-2026
Absolutely amazing experience from start to finish. She was stunning, warm, funny, and made me feel comfortable straight away. We clicked instantly and her positive energy made the whole session even better. The massage itself was incredible — easily one of the best I’ve ever had. She really paid attention to every detail and made sure I was fully relaxed. Highly recommend booking with her, she truly deserves more than 5 stars 🌟
Đang hiển thị bản gốc
Biểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàng
27-06-2026
Had a wonderful experience with this masseuse in Vietnam. She is very kind, professional, and easy to talk to, which immediately made me feel comfortable. The massage itself was excellent and very relaxing, with great attention to detail. You can tell she genuinely cares about her clients and their well-being. I left feeling refreshed and much better. Highly recommended for anyone looking for a skilled and friendly masseuse
Đang hiển thị bản gốc
Biểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàng
26-04-2026
A service truly worth experiencing when visiting Da Nang. She maintains a professional attitude, with a clean and pleasant appearance. Her massage technique is highly skilled, with very skillful hands. I hope that anyone who genuinely wants a massage will find her, as she only provides wholesome, professional services. If you have other intentions, please do not bother this beautiful girl. I would give 50 stars if I could
Đang hiển thị bản gốc
Biểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàng
22-08-2026
I've always been more interested in a technician's skills than their appearance, but after experiencing her work once, I've ordered from her many times already, and will definitely order from her again in the future.She is truly a highly skilled and experienced massage therapist, especially in the neck and shoulder area, giving you a 100/100 rating.
Đang hiển thị bản gốc
Biểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàng
16-05-2026
Highly recommend Trần! She is an incredibly professional masseuse who clearly understands anatomy and knows exactly what she is doing. It was the perfect balance of deep therapeutic work and relaxation. If you are dealing with stubborn knots or sports injuries, she is the person to see.
Đang hiển thị bản gốc
Biểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàng
18-04-2026
I had a very positive experience with this masseur. She was professional, attentive, and made sure I was comfortable throughout the session. Her technique was excellent—firm where needed but still relaxing—and she paid close attention to areas of tension without needing much direction.
Đang hiển thị bản gốc
Biểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàng
10-01-2026
솔직히 리뷰가 좋든 나쁘든, 저는 직접 한 번 받아보고 판단하는 게 맞다고 생각해요. 이분은 정말 친절하고 솔직한 분이에요. 아래에 1점 남긴 분은 뭔가 오해가 있었거나, 개인적인 감정 때문에 그렇게 쓴 것 같네요. 이렇게 작은 체구의 분이 그런 행동을 할 사람은 절대 아니에요. 이 글은 제가 직접 겪어보고 느낀 걸 그대로 쓰는 거고요, 일도 굉장히 성실하고, 전체적으로 정말 프로답게 합니다. 개인적으로 그 1점 리뷰는 공정한 평가라기보다는 너무 개인적인 감정이 많이 들어간 말 같아서 좀 이해가 안 되네요.
Đang hiển thị bản gốc
Logo Glow - ứng dụng đặt dịch vụ massage, spa và làm đẹp tại nhà

Glow - Nền tảng đa dịch vụ tận nơi

Tải ứng dụng Glow trên App Store - đặt dịch vụ massage, spa, làm nail tại nhà
Tải ứng dụng Glow trên Google Play - đặt dịch vụ làm đẹp tại nhà tại Việt Nam
Tầng 5, 170 Trần Duy Hưng, Phường Yên Hòa, Thành phố Hà Nội
0888 129 100
MST: 0110124791
[email protected]
Fanpage Facebook chính thức của Glow - đặt dịch vụ massage và làm đẹp tại nhà
Trang Instagram chính thức của Glow - dịch vụ làm đẹp tại nhà
Tải ứng dụng Glow trên App Store - đặt dịch vụ massage, spa, làm nail tại nhà
Tải ứng dụng Glow trên Google Play - đặt dịch vụ làm đẹp tại nhà tại Việt Nam
© 2026. Công ty Cổ Phần Công nghệ BK Việt Nam · GPDKKD: 0110124791 · Cấp ngày 21/09/2022
170 Trần Duy Hưng, Yên Hòa, Hà Nội · Giám đốc: Đỗ Thanh Bình · 0888129100