Massage Cổ Vai Gáy tại nhà Quận 10

Câu hỏi thường gặp

Dịch vụ Massage Cổ Vai Gáy tại nhà Quận 10 hoạt động như thế nào?

Bạn đặt lịch qua ứng dụng Glow, chọn kỹ thuật viên phù hợp và xác nhận giờ hẹn. KTV sẽ đến tận nhà, căn hộ hoặc khách sạn tại Quận 10, TPHCM — mang theo đầy đủ dụng cụ và gói dầu đã được vệ sinh chuẩn.

KTV Massage Cổ Vai Gáy tại nhà Quận 10 có đáng tin không?

Glow là nền tảng công nghệ kết nối bạn với Kỹ thuật viên độc lập. Bạn có thể xem hồ sơ, hình ảnh, điểm đánh giá và nhận xét của khách hàng về KTV trên app Glow trước khi đặt lịch.

Giá dịch vụ Massage Cổ Vai Gáy tại nhà Quận 10 là bao nhiêu?

Giá dao động tùy loại dịch vụ và thời lượng. Vui lòng kiểm tra giá hiện tại của KTV trên app Glow trước khi xác nhận đặt lịch.

Massage Cổ Vai Gáy tại nhà Quận 10 có những loại dịch vụ nào?

Glow cung cấp: massage body toàn thân, massage thư giãn, bấm huyệt, giác hơi, đả thông kinh lạc và chăm sóc đầu vai gáy. Bạn lọc theo loại dịch vụ ngay trong app để tìm KTV phù hợp với nhu cầu.

Vì sao nên chọn Glow cho Massage Cổ Vai Gáy tại nhà Quận 10 thay vì gọi trực tiếp?

Trên Glow, bạn xem được hồ sơ, điểm đánh giá và nhận xét của khách hàng về từng KTV trước khi đặt lịch. Nếu có bất kỳ sự cố nào, đội chăm sóc khách hàng của Glow sẽ tiếp nhận và hỗ trợ bạn.

Một số đánh giá của khách hàng cho dịch vụ Massage Cổ Vai Gáy tại nhà Quận 10

★5.0·278 đánh giá
Biểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàng
28-05-2026
Đó là một khoảng thời gian chữa lành rất tuyệt vời. Tôi đã cảm thấy rất khỏe khoắn và có thêm năng lượng. Cô ấy là một người phụ nữ rất dễ thương và dịu dàng〜 tôi thật sự rất khuyến khích mọi người thử nhé.
Đang hiển thị bản gốc
Biểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàng
07-05-2026
Bạn nghiêm túc, chuyên nghiệp, có kinh nghiệm massage spa, lực mạnh tuy rằng người nhỏ nhắn. Dù bắt đầu massage muộn do lỗi của khách nhưng bạn vẫn làm nhiệt tình, chu đáo, đủ giờ. Xứng đáng 10 sao.
Đang hiển thị bản gốc
Biểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàng
06-06-2026
Should try, she really listens and pays attention. Used both hands during the message and wasn’t distracted or cut time. Also kept checking for pressure.
Đang hiển thị bản gốc
Biểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàng
14-10-2026
Chị lịch sự, kỹ thuật rất tốt, am hiểu giải cơ rất chuẩn, mình hay sd massage Thái thì đánh giá chị này làm ổn nhất từ trước đến giờ mình làm nhe
Đang hiển thị bản gốc
Biểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàng
14-07-2026
I received a shoulder and neck massage. She massaged my sore spots with just the right amount of pressure and skill. I highly recommend her.
Đang hiển thị bản gốc
Biểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàng
27-09-2026
She is very beautiful. She gives a strong and powerful massage. I would definitely like to have her massage again.
Đang hiển thị bản gốc
Biểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàng
14-10-2026
Perfect ! Very good massage. Good kid she know his job perfectly. I smell very better after the session
Đang hiển thị bản gốc
Biểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàng
16-09-2026
Chị thông thạo, hiểu biết tất cả kỹ thuật massage bao gồm giãn cơ chuyên sâu và kỹ thuật rất tốt
Đang hiển thị bản gốc
Biểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàng
14-09-2026
Very skilled ! she fixed my neck my lower back a knew where and how to put the right pressure 👍👌
Đang hiển thị bản gốc
Biểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàng
09-10-2026
Pure healthy massage. Charming skillful therapist . Good attitude. Highly recommended. Thanks
Đang hiển thị bản gốc
Logo Glow - ứng dụng đặt dịch vụ massage, spa và làm đẹp tại nhà

Glow - Nền tảng đặt lịch làm đẹp & chăm sóc sức khoẻ tại nhà

Tải ứng dụng Glow trên App Store - đặt dịch vụ massage, spa, làm nail tại nhà
Tải ứng dụng Glow trên Google Play - đặt dịch vụ làm đẹp tại nhà tại Việt Nam
Tầng 5, 170 Trần Duy Hưng, Phường Yên Hòa, Thành phố Hà Nội
0888 129 100
MST: 0110124791
[email protected]
Fanpage Facebook chính thức của Glow - đặt dịch vụ massage và làm đẹp tại nhà
Trang Instagram chính thức của Glow - dịch vụ làm đẹp tại nhà
Kênh TikTok chính thức của Glow - dịch vụ làm đẹp & chăm sóc thư giãn tại nhà
Tải ứng dụng Glow trên App Store - đặt dịch vụ massage, spa, làm nail tại nhà
Tải ứng dụng Glow trên Google Play - đặt dịch vụ làm đẹp tại nhà tại Việt Nam
© 2026. Công ty Cổ Phần Công nghệ BK Việt Nam · GPDKKD: 0110124791 · Cấp ngày 21/09/2022
Tầng 5, 170 Trần Duy Hưng, Yên Hòa, Hà Nội · 0888129100