Massage Cổ Vai Gáy tại nhà Hà Nội

Câu hỏi thường gặp

Dịch vụ Massage Cổ Vai Gáy tại nhà Hà Nội hoạt động như thế nào?

Bạn đặt lịch qua ứng dụng Glow, chọn kỹ thuật viên phù hợp và xác nhận giờ hẹn. KTV sẽ đến tận nhà, căn hộ hoặc khách sạn tại Hà Nội — mang theo đầy đủ dụng cụ và gói dầu đã được vệ sinh chuẩn.

KTV Massage Cổ Vai Gáy tại nhà Hà Nội có đáng tin không?

Glow là nền tảng công nghệ kết nối bạn với Kỹ thuật viên độc lập. Bạn có thể xem hồ sơ, hình ảnh, điểm đánh giá và nhận xét của khách hàng về KTV trên app Glow trước khi đặt lịch.

Giá dịch vụ Massage Cổ Vai Gáy tại nhà Hà Nội là bao nhiêu?

Giá dao động tùy loại dịch vụ và thời lượng. Vui lòng kiểm tra giá hiện tại của KTV trên app Glow trước khi xác nhận đặt lịch.

Massage Cổ Vai Gáy tại nhà Hà Nội có những loại dịch vụ nào?

Glow cung cấp: massage body toàn thân, massage thư giãn, bấm huyệt, giác hơi, đả thông kinh lạc và chăm sóc đầu vai gáy. Bạn lọc theo loại dịch vụ ngay trong app để tìm KTV phù hợp với nhu cầu.

Vì sao nên chọn Glow cho Massage Cổ Vai Gáy tại nhà Hà Nội thay vì gọi trực tiếp?

Trên Glow, bạn xem được hồ sơ, điểm đánh giá và nhận xét của khách hàng về từng KTV trước khi đặt lịch. Nếu có bất kỳ sự cố nào, đội chăm sóc khách hàng của Glow sẽ tiếp nhận và hỗ trợ bạn.

Một số đánh giá của khách hàng cho dịch vụ Massage Cổ Vai Gáy tại nhà Hà Nội

★5.0·324 đánh giá
Biểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàng
11-08-2026
Hiền là 1 cô gái xinh đẹp, tốt bụng. Tay nghề của cô ấy không có gì phải chê cả. 1 buổi massage thoải mái, dễ chịu. Tôi đã hết mệt mỏi, khó chịu sau khi massage. Cảm ơn Hiền
Đang hiển thị bản gốc
Biểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàng
17-06-2026
They give great massages. My muscles were stiff after a workout, and they really loosened them up. I highly recommend this wholesome massage place.
Đang hiển thị bản gốc
Biểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàng
29-07-2026
Very good looking and of course very good massage. She could not speak English but we can communicate through translator app without a problem.
Đang hiển thị bản gốc
Biểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàng
05-07-2025
Anh em mệt mỏi thì lên thử nha. Thái độ thân thiện . đúng giờ, làm có tâm, bài bản , làm xong người đã lắm luôn. Cảm ơn em, sẽ còn gặp lại
Đang hiển thị bản gốc
Biểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàng
03-09-2026
Her technique is top-notch. We are treated to a truly wholesome massage experience that offers genuine relaxation. 100% healthy and safe.
Đang hiển thị bản gốc
Biểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàng
14-10-2026
Kỹ thuật và tâm hồn đồng điệu.Bạn ấy mang lại trải nghiệm mùa thu nắng gió và chút nhẹ nhàng cánh lá cuối thu Ngọc lan.
Đang hiển thị bản gốc
Ảnh bình luận thứ 1
Biểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàng
11-09-2026
Hơn cả chất lượng, bạn ấy làm việc tốt, massage thuộc top những người giỏi nhất! Giãn cơ giỏi nhất! Hài lòng hoàn toàn
Đang hiển thị bản gốc
Biểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàng
23-10-2026
하노이 3년 거주자 입니다. 마사지는 글로우 1탑 너무 잘해서 물어보니 알고보니 경력자네요. 다좋아 모든게 글루우 에서 완벽해 하지만 건전 하오나 서비스는 좋습니다. 마사지만 받는다면 잘해서 초 강추요
Đang hiển thị bản gốc
Biểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàng
14-07-2026
Tôi đã trải nghiệm dịch vụ massage rất sạch sẽ và đẳng cấp. Tôi rất hài lòng và xin nhiệt liệt giới thiệu.
Đang hiển thị bản gốc
Biểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàng
19-09-2025
Đây là bạn kĩ thuật viên tốt nhất mình từng gặp, đúng chuẩn ngoan xinh yêu, nhiệt tình vui vẻ. ae đặt đi
Đang hiển thị bản gốc
Logo Glow - ứng dụng đặt dịch vụ massage, spa và làm đẹp tại nhà

Glow - Nền tảng đặt lịch làm đẹp & chăm sóc sức khoẻ tại nhà

Tải ứng dụng Glow trên App Store - đặt dịch vụ massage, spa, làm nail tại nhà
Tải ứng dụng Glow trên Google Play - đặt dịch vụ làm đẹp tại nhà tại Việt Nam
Tầng 5, 170 Trần Duy Hưng, Phường Yên Hòa, Thành phố Hà Nội
0888 129 100
MST: 0110124791
[email protected]
Fanpage Facebook chính thức của Glow - đặt dịch vụ massage và làm đẹp tại nhà
Trang Instagram chính thức của Glow - dịch vụ làm đẹp tại nhà
Kênh TikTok chính thức của Glow - dịch vụ làm đẹp & chăm sóc thư giãn tại nhà
Tải ứng dụng Glow trên App Store - đặt dịch vụ massage, spa, làm nail tại nhà
Tải ứng dụng Glow trên Google Play - đặt dịch vụ làm đẹp tại nhà tại Việt Nam
© 2026. Công ty Cổ Phần Công nghệ BK Việt Nam · GPDKKD: 0110124791 · Cấp ngày 21/09/2022
Tầng 5, 170 Trần Duy Hưng, Yên Hòa, Hà Nội · 0888129100