Massage tại nhà Thường Tín

Bộ lọc

Phường / Xã

Giới tính

Massage tại nhà Thường Tín hiện có 297 kỹ thuật viên hoạt động.

Massage tại nhà Thường Tín - dịch vụ chăm sóc cá nhân tận nơi dành cho những người coi trọng thời gian và chất lượng trải nghiệm. Dù bạn đang ở căn hộ, khách sạn hay nhà riêng, một KTV chuyên nghiệp sẽ đến đúng giờ, mang theo đầy đủ dụng cụ được vệ sinh chuẩn sạch - biến không gian của bạn thành một spa thu nhỏ thực thụ ngay giữa lòng thành phố.

Thông qua ứng dụng Glow, bạn có thể xem hồ sơ KTV, thông tin dịch vụ, điểm đánh giá và nhận xét của khách hàng trước khi đặt lịch. Các dịch vụ gồm bấm huyệt, giác hơi, cạo gió, đánh cảm, massage body, đá nóng và lấy ráy tai. Giá dao động tùy loại dịch vụ và thời lượng. Vui lòng kiểm tra giá hiện tại của KTV trên app Glow trước khi xác nhận đặt lịch.

Tải App Glow để xem hồ sơ KTV và đặt lịch massage tại nhà Thường Tín

Hướng dẫn đặt lịch massage tại nhà trên ứng dụng Glow

Câu hỏi thường gặp

Dịch vụ Massage tại nhà Thường Tín hoạt động như thế nào?

Bạn đặt lịch qua ứng dụng Glow, chọn kỹ thuật viên phù hợp và xác nhận giờ hẹn. KTV sẽ đến tận nhà, căn hộ hoặc khách sạn tại Thường Tín, Hà Nội — mang theo đầy đủ dụng cụ và gói dầu đã được vệ sinh chuẩn.

KTV Massage tại nhà Thường Tín có đáng tin không?

Glow là nền tảng công nghệ kết nối bạn với Kỹ thuật viên độc lập. Bạn có thể xem hồ sơ, hình ảnh, điểm đánh giá và nhận xét của khách hàng về KTV trên app Glow trước khi đặt lịch.

Giá dịch vụ Massage tại nhà Thường Tín là bao nhiêu?

Giá dao động tùy loại dịch vụ và thời lượng. Vui lòng kiểm tra giá hiện tại của KTV trên app Glow trước khi xác nhận đặt lịch.

Massage tại nhà Thường Tín có những loại dịch vụ nào?

Glow cung cấp: massage body toàn thân, massage thư giãn, bấm huyệt, giác hơi, đả thông kinh lạc và chăm sóc đầu vai gáy. Bạn lọc theo loại dịch vụ ngay trong app để tìm KTV phù hợp với nhu cầu.

Vì sao nên chọn Glow cho Massage tại nhà Thường Tín thay vì gọi trực tiếp?

Trên Glow, bạn xem được hồ sơ, điểm đánh giá và nhận xét của khách hàng về từng KTV trước khi đặt lịch. Nếu có bất kỳ sự cố nào, đội chăm sóc khách hàng của Glow sẽ tiếp nhận và hỗ trợ bạn.

Một số đánh giá của khách hàng cho dịch vụ Massage tại nhà Thường Tín

★5.0·2579 đánh giá
Biểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàng
14-07-2026
這位治療師是我碰過最專業最經通穴道以及身體的肌肉肌理的知識。她在按摩治療的時候我清楚的感受她有按到一些相關穴道,比方足三里,三陰交,還有疏通肝經的太衝穴等等,非常具有治療效果!她明年即將醫學院畢業成為專業醫師,需要緩解酸痛及身體的老毛病的,請別錯過她。Vị trị liệu này là người có kiến thức chuyên môn nhất mà tôi từng gặp, về cả các huyệt đạo và cấu trúc cơ bắp của cơ thể. Khi cô ấy thực hiện massage trị liệu, tôi có thể cảm nhận rõ ràng cô ấy tác động vào một số huyệt đạo liên quan, chẳng hạn như Túc Tam Lý, Tam Âm Giao, cũng như huyệt Thái Xung để thông kinh can, v.v., rất hiệu quả trong điều trị! Cô ấy sẽ tốt nghiệp trường y năm sau và trở thành bác sĩ chuyên nghiệp, nếu bạn cần giảm đau nhức và các vấn đề cơ thể lâu ngày, xin đừng bỏ lỡ cô ấy.
Đang hiển thị bản gốc
Biểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàng
07-02-2026
Although her appearance does not look exactly the same as in the picture, she did a very good job. She was professional, attentive, and made a great effort to ensure that the customer felt comfortable and relaxed throughout the entire experience. Her skills and friendly attitude helped create a calm and pleasant atmosphere. Overall, her performance was satisfying, and I appreciated the care and dedication she showed in her work
Đang hiển thị bản gốc
Biểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàng
18-09-2026
Amazing work. Maybe the best massage I've had. She was very intuitive about the level of pressure, and she felt very gentle (almost loving) throughout, even when she was mustering all her strength to apply strong pressure to my shoulders. She is a true master of the art of massage and if you are looking for a wholesome massage then she is perfect.
Đang hiển thị bản gốc
Biểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàng
23-08-2026
Oanh is an exceptionally good masseuse. For me, it was one of the best massages in Hanoi. She puts all her experiences from hospital and knowledge of human body into the massage. Her friendly and open nature rounds off the entire session. I will certainly book her again several times.
Đang hiển thị bản gốc
Biểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàng
02-11-2024
Cực kỳ chuyên nghiệp và kỹ càng. Giờ giấc chính xác. Nói chuyện rất hay. Chắc chắn sẽ là khách quen. Nên lựa chọn bạn này nhé. Extremely professional and thorough. Punctual and precise. Very engaging conversation. Will definitely be a regular customer. Highly recommend.
Đang hiển thị bản gốc
Biểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàng
27-02-2026
In photo different person shown....but the person will come too beautiful. She is polite, calm and too good massage service provider. She is loyal with her work. I always recommend you to go for her blindly. She will relax you by her techniques. Huge appreciated 👍🏻
Đang hiển thị bản gốc
Biểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàng
07-08-2026
She is the best massage therapist I have ever experienced. She is highly professional, skilled, and very attentive to every detail. If you have the chance, definitely choose her. Highly recommended.
Đang hiển thị bản gốc
Biểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàng
05-04-2024
Phuong is the best therapist in Hanoi and that's based on my 12 years of experience and weekly massages. She is very professional and skilled. I will definitely make an appointment again.
Đang hiển thị bản gốc
Biểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàng
28-12-2025
3년간 베트남에서 받아본 홈마사지사중 최고입니다. 나이는 23 사진 싱크로율은 75퍼. 100퍼 건전마사입니다. 그동안 마사지를 받아도 계속 어깨가 아팠는데 이 친구 마사 한번받고 통증이 싹 사라졌네요. 건전마사 원하시는분들 혹은 어깨 결림이나 통증 있으신분들은 불러서 한번 받아보세요 추천드립니다.
Đang hiển thị bản gốc
Biểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàng
30-01-2026
Msa rất tôt, luc tot, lam nhiệt tình không biết mệt, làm xong cực kỳ thoải mái có kỹ thuật tốt, giờ giấc thi thoải mái, thân thiện, vui vẻ. Anh e nên bốc và thử nhé
Đang hiển thị bản gốc
Logo Glow - ứng dụng đặt dịch vụ massage, spa và làm đẹp tại nhà

Glow - Nền tảng đặt lịch làm đẹp & chăm sóc sức khoẻ tại nhà

Tải ứng dụng Glow trên App Store - đặt dịch vụ massage, spa, làm nail tại nhà
Tải ứng dụng Glow trên Google Play - đặt dịch vụ làm đẹp tại nhà tại Việt Nam
Tầng 5, 170 Trần Duy Hưng, Phường Yên Hòa, Thành phố Hà Nội
0888 129 100
MST: 0110124791
[email protected]
Fanpage Facebook chính thức của Glow - đặt dịch vụ massage và làm đẹp tại nhà
Trang Instagram chính thức của Glow - dịch vụ làm đẹp tại nhà
Kênh TikTok chính thức của Glow - dịch vụ làm đẹp & chăm sóc thư giãn tại nhà
Tải ứng dụng Glow trên App Store - đặt dịch vụ massage, spa, làm nail tại nhà
Tải ứng dụng Glow trên Google Play - đặt dịch vụ làm đẹp tại nhà tại Việt Nam
© 2026. Công ty Cổ Phần Công nghệ BK Việt Nam · GPDKKD: 0110124791 · Cấp ngày 21/09/2022
Tầng 5, 170 Trần Duy Hưng, Yên Hòa, Hà Nội · 0888129100