Massage tại nhà Thuận An

Bộ lọc

Phường / Xã

Giới tính

Ảnh đại diện Jackie
Jackie
5 (1 đánh giá)
Hồ Chí Minh
Ảnh đại diện Thạch Thị Oanh Na
Thạch Thị Oanh Na
5 (1 đánh giá)
Hồ Chí Minh
Ảnh đại diện Vương Gia Nhi
Vương Gia Nhi
5 (1 đánh giá)
Hồ Chí Minh
Ảnh đại diện Tiệp Võ Văn
Tiệp Võ Văn
5 (1 đánh giá)
Hồ Chí Minh
Ảnh đại diện Hằng
Hằng
5 (1 đánh giá)
Hồ Chí Minh
Ảnh đại diện Nguyễn Thị Mỹ Hương
Nguyễn Thị Mỹ Hương
1 (1 đánh giá)
Hồ Chí Minh
Ảnh đại diện SellRy
SellRy
5 (1 đánh giá)
Hồ Chí Minh
Ảnh đại diện Minh Ngọc
Minh Ngọc
5 (1 đánh giá)
Hà Nội
Ảnh đại diện Huong Hoang
Huong Hoang
0 (0 đánh giá)
Bình Dương
Ảnh đại diện Ngọc Trâm
Ngọc Trâm
0 (0 đánh giá)
Hồ Chí Minh
Ảnh đại diện Tuấn Hưng
Tuấn Hưng
0 (0 đánh giá)
Bình Dương
Ảnh đại diện Đặng Nguyễn Như Thảo
Đặng Nguyễn Như Thảo
0 (0 đánh giá)
Hồ Chí Minh
Ảnh đại diện Lê Thị Nữ
Lê Thị Nữ
0 (0 đánh giá)
Hồ Chí Minh
Ảnh đại diện Phạm Thị Liên
Phạm Thị Liên
0 (0 đánh giá)
Hồ Chí Minh
Ảnh đại diện Nguyễn Thị Oanh Kiều Nữ
Nguyễn Thị Oanh Kiều Nữ
0 (0 đánh giá)
Hồ Chí Minh
Ảnh đại diện Lê Công Nhựt
Lê Công Nhựt
0 (0 đánh giá)
Hồ Chí Minh
Ảnh đại diện Tina
Tina
0 (0 đánh giá)
Hồ Chí Minh
Ảnh đại diện Nguyễn Phương Nam
Nguyễn Phương Nam
0 (0 đánh giá)
Hồ Chí Minh
Ảnh đại diện Mỹ nhân
Mỹ nhân
0 (0 đánh giá)
Bình Dương
Ảnh đại diện Vincent Nguyen
Vincent Nguyen
0 (0 đánh giá)
Hồ Chí Minh
Ảnh đại diện Bùi Minh Luân
Bùi Minh Luân
0 (0 đánh giá)
Hồ Chí Minh
Ảnh đại diện Siêng Đan
Siêng Đan
0 (0 đánh giá)
Hồ Chí Minh
Ảnh đại diện Dung Tran
Dung Tran
0 (0 đánh giá)
Hồ Chí Minh
Ảnh đại diện Nguyễn Nhật Hoàng Anh
Nguyễn Nhật Hoàng Anh
0 (0 đánh giá)
Hồ Chí Minh
Ảnh đại diện Nguyễn Vũ Bão
Nguyễn Vũ Bão
0 (0 đánh giá)
Hồ Chí Minh
Ảnh đại diện Bảo
Bảo
0 (0 đánh giá)
Hồ Chí Minh
Ảnh đại diện Fong
Fong
0 (0 đánh giá)
Hồ Chí Minh
Ảnh đại diện Thuỳ Dương
Thuỳ Dương
0 (0 đánh giá)
Hồ Chí Minh
Ảnh đại diện Ngân Kim
Ngân Kim
0 (0 đánh giá)
Bình Dương
Ảnh đại diện Khoa Đinh
Khoa Đinh
0 (0 đánh giá)
Hồ Chí Minh
Ảnh đại diện Trịnh Hoàng Mới
Trịnh Hoàng Mới
0 (0 đánh giá)
Hồ Chí Minh
Ảnh đại diện Phạm Phú Trung
Phạm Phú Trung
0 (0 đánh giá)
Hồ Chí Minh
Ảnh đại diện Ngọc Hân
Ngọc Hân
0 (0 đánh giá)
Hồ Chí Minh
Ảnh đại diện Ái Ái
Ái Ái
0 (0 đánh giá)
Hồ Chí Minh
Ảnh đại diện Minh Nhật
Minh Nhật
0 (0 đánh giá)
Hồ Chí Minh
Ảnh đại diện Nguyễn Thành Long
Nguyễn Thành Long
0 (0 đánh giá)
Hồ Chí Minh
Ảnh đại diện Tùng
Tùng
0 (0 đánh giá)
Bình Dương
Ảnh đại diện Sang
Sang
0 (0 đánh giá)
Hồ Chí Minh
Ảnh đại diện Hana
Hana
0 (0 đánh giá)
Hồ Chí Minh
Ảnh đại diện Leon Nguyen
Leon Nguyen
0 (0 đánh giá)
Hồ Chí Minh

Massage tại nhà Thuận An - dịch vụ chăm sóc cá nhân tận nơi dành cho những người coi trọng thời gian và chất lượng trải nghiệm. Dù bạn đang ở căn hộ, khách sạn hay nhà riêng, một KTV chuyên nghiệp sẽ đến đúng giờ, mang theo đầy đủ dụng cụ được vệ sinh chuẩn sạch - biến không gian của bạn thành một spa thu nhỏ thực thụ ngay giữa lòng thành phố.

Thông qua ứng dụng Glow, bạn có thể xem hồ sơ, tay nghề và đánh giá thực tế của từng kỹ thuật viên trước khi đặt lịch. Mỗi buổi dịch vụ được thực hiện đúng kỹ thuật, đúng quy trình - từ bấm huyệt, giác hơi, cạo gió, đánh cảm, massage body, đá nóng đến lấy ráy tai. Minh bạch từ giá dịch vụ đến cách thực hiện - không phát sinh, không bất ngờ.

Tải App Glow để xem hồ sơ KTV và đặt lịch massage tận nơi

Hướng dẫn đặt lịch massage tại nhà trên ứng dụng Glow

Câu hỏi thường gặp

Dịch vụ Massage tại nhà Thuận An tại nhà Bình Dương hoạt động như thế nào?

Bạn đặt lịch qua ứng dụng Glow, chọn kỹ thuật viên (KTV) phù hợp và xác nhận giờ hẹn. KTV sẽ đến tận nhà, căn hộ hoặc khách sạn của bạn tại Bình Dương — mang theo đầy đủ dụng cụ và gói dầu đã được vệ sinh chuẩn. Toàn bộ quá trình từ đặt lịch đến thanh toán đều thực hiện trong app, không phát sinh thêm chi phí.

KTV Massage tại nhà Thuận An tại nhà Bình Dương có đáng tin không?

Glow là nền tảng công nghệ kết nối bạn với Kỹ thuật viên độc lập. Hồ sơ, ảnh thực tế và toàn bộ đánh giá từ khách hàng trước đều hiển thị công khai, giúp bạn chủ động lựa chọn KTV phù hợp dựa trên lịch sử thực tế — không phải quảng cáo.

Giá dịch vụ Massage tại nhà Thuận An tại nhà Bình Dương là bao nhiêu?

Giá dao động tùy loại dịch vụ và thời lượng — thường từ khoảng 300.000–600.000 VNĐ/buổi cho các gói phổ biến tại Bình Dương. Giá đã bao gồm di chuyển, dụng cụ và phí vệ sinh. Bạn xem giá chính xác của từng KTV ngay trên app Glow trước khi xác nhận đặt lịch.

Massage tại nhà Thuận An tại nhà Bình Dương có những loại dịch vụ nào?

Glow cung cấp nhiều loại massage tại Bình Dương: massage body toàn thân, massage thư giãn, bấm huyệt, giác hơi, đả thông kinh lạc và chăm sóc đầu vai gáy. Bạn lọc theo loại dịch vụ ngay trong app để tìm KTV phù hợp với nhu cầu.

Đặt lịch Massage tại nhà Thuận An tại nhà Bình Dương có thể hủy hoặc đổi lịch không?

Có — bạn có thể hủy hoặc dời lịch miễn phí trước khi KTV xuất phát, trực tiếp trong ứng dụng Glow. Chính sách hủy cụ thể hiển thị khi bạn xác nhận đặt. Nếu cần hỗ trợ khẩn, hotline +84 888 129 100 phục vụ trong giờ hoạt động.

Vì sao nên chọn Glow cho Massage tại nhà Thuận An tại nhà Bình Dương thay vì gọi trực tiếp?

Glow khác dịch vụ truyền thống ở chỗ: mọi KTV đều có hồ sơ minh bạch, đánh giá thực từ khách hàng, và bạn thanh toán qua app — không tiền mặt, không phát sinh thêm. Nếu có bất kỳ sự cố nào, đội chăm sóc khách hàng của Glow xử lý và bảo vệ quyền lợi cho bạn.

Một số đánh giá của khách hàng cho dịch vụ Massage tại nhà Thuận An

★4.5·8 đánh giá
Biểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàng
01-07-2026
A này tay nghề rất ok , bấm huyệt chuẩn nha. Mình bị đau cổ vai gáy bấm 1 lần là đỡ hẳn . Nay mới có thời gian để đánh giá . Tặng a 5 sao
Đang hiển thị bản gốc
Biểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàng
07-07-2026
Beautyful person . Very good massage . Person simply and really honest about all we talk
Đang hiển thị bản gốc
Biểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàng
05-05-2026
Quá tuyệt vời nên bock
Đang hiển thị bản gốc
Biểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàng
05-03-2026
tốt rất tốt
Đang hiển thị bản gốc
Biểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàng
21-07-2026
Biểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàng
10-07-2026
Biểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàng
15-06-2026
Biểu tượng sao vàngBiểu tượng sao xámBiểu tượng sao xámBiểu tượng sao xámBiểu tượng sao xám
18-06-2026
Logo Glow - ứng dụng đặt dịch vụ massage, spa và làm đẹp tại nhà

Glow - Nền tảng đa dịch vụ tận nơi

Tải ứng dụng Glow trên App Store - đặt dịch vụ massage, spa, làm nail tại nhà
Tải ứng dụng Glow trên Google Play - đặt dịch vụ làm đẹp tại nhà tại Việt Nam
Tầng 5, 170 Trần Duy Hưng, Phường Yên Hòa, Thành phố Hà Nội
0888 129 100
MST: 0110124791
[email protected]
Fanpage Facebook chính thức của Glow - đặt dịch vụ massage và làm đẹp tại nhà
Trang Instagram chính thức của Glow - dịch vụ làm đẹp tại nhà
Tải ứng dụng Glow trên App Store - đặt dịch vụ massage, spa, làm nail tại nhà
Tải ứng dụng Glow trên Google Play - đặt dịch vụ làm đẹp tại nhà tại Việt Nam
© 2026. Công ty Cổ Phần Công nghệ BK Việt Nam · GPDKKD: 0110124791 · Cấp ngày 21/09/2022
170 Trần Duy Hưng, Yên Hòa, Hà Nội · Giám đốc: Đỗ Thanh Bình · 0888129100