Massage tại nhà Tân Phú

Massage tại nhà Tân Phú hiện có 627 kỹ thuật viên hoạt động.

Massage tại nhà Tân Phú - dịch vụ chăm sóc cá nhân tận nơi dành cho những người coi trọng thời gian và chất lượng trải nghiệm. Dù bạn đang ở căn hộ, khách sạn hay nhà riêng, một KTV chuyên nghiệp sẽ đến đúng giờ, mang theo đầy đủ dụng cụ được vệ sinh chuẩn sạch - biến không gian của bạn thành một spa thu nhỏ thực thụ ngay giữa lòng thành phố.

Thông qua ứng dụng Glow, bạn có thể xem hồ sơ KTV, thông tin dịch vụ, điểm đánh giá và nhận xét của khách hàng trước khi đặt lịch. Các dịch vụ gồm bấm huyệt, giác hơi, cạo gió, đánh cảm, massage body, đá nóng và lấy ráy tai. Giá dao động tùy loại dịch vụ và thời lượng. Vui lòng kiểm tra giá hiện tại của KTV trên app Glow trước khi xác nhận đặt lịch.

Tải App Glow để xem hồ sơ KTV và đặt lịch massage tại nhà Tân Phú

Hướng dẫn đặt lịch massage tại nhà trên ứng dụng Glow

Câu hỏi thường gặp

Dịch vụ Massage tại nhà Tân Phú Quận 7 hoạt động như thế nào?

Bạn đặt lịch qua ứng dụng Glow, chọn kỹ thuật viên phù hợp và xác nhận giờ hẹn. KTV sẽ đến tận nhà, căn hộ hoặc khách sạn tại Quận 7, TPHCM — mang theo đầy đủ dụng cụ và gói dầu đã được vệ sinh chuẩn.

KTV Massage tại nhà Tân Phú Quận 7 có đáng tin không?

Glow là nền tảng công nghệ kết nối bạn với Kỹ thuật viên độc lập. Bạn có thể xem hồ sơ, hình ảnh, điểm đánh giá và nhận xét của khách hàng về KTV trên app Glow trước khi đặt lịch.

Giá dịch vụ Massage tại nhà Tân Phú Quận 7 là bao nhiêu?

Giá dao động tùy loại dịch vụ và thời lượng. Vui lòng kiểm tra giá hiện tại của KTV trên app Glow trước khi xác nhận đặt lịch.

Massage tại nhà Tân Phú Quận 7 có những loại dịch vụ nào?

Glow cung cấp: massage body toàn thân, massage thư giãn, bấm huyệt, giác hơi, đả thông kinh lạc và chăm sóc đầu vai gáy. Bạn lọc theo loại dịch vụ ngay trong app để tìm KTV phù hợp với nhu cầu.

Vì sao nên chọn Glow cho Massage tại nhà Tân Phú Quận 7 thay vì gọi trực tiếp?

Trên Glow, bạn xem được hồ sơ, điểm đánh giá và nhận xét của khách hàng về từng KTV trước khi đặt lịch. Nếu có bất kỳ sự cố nào, đội chăm sóc khách hàng của Glow sẽ tiếp nhận và hỗ trợ bạn.

Một số đánh giá của khách hàng cho dịch vụ Massage tại nhà Tân Phú

★5.0·208 đánh giá
Biểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàng
02-08-2026
She did an amazing job. She is an excellent massage therapist. From the very first minute, she used her elbows effectively to target the deeper muscles, which I really appreciated. I booked a 120-minute session, and I enjoyed every minute of it. She was very attentive to detail and carefully followed my comments regarding the areas where I have previous injuries, making sure to adjust her technique accordingly. She took great care throughout the entire session. She used a wonderful combination of light to medium pressure, exactly as I requested. Most impressively, she didn’t stop or take a break for even a single minute during the full two hours. Her professionalism, consistency, and technique were outstanding. Overall, she did an exceptional job. High five to her, and thank you for such a relaxing and professional experience!
Đang hiển thị bản gốc
Biểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàng
02-06-2026
I had an excellent massage experience in the comfort of my own apartment. Thanh Ngân arrived on time, was highly professional, and immediately created a relaxing atmosphere. Her technique was outstanding, with the perfect combination of pressure, skill, and attention to detail. She quickly identified areas of tension and used effective methods to relieve muscle stiffness and stress. Throughout the session, she regularly checked if the pressure was comfortable and adjusted it according to my preferences. What impressed me most was her professionalism, experience, and genuine dedication to ensuring a great experience. After the massage, I felt completely relaxed, refreshed, and rejuvenated. I highly recommend her to anyone looking for a professional and high-quality massage. I will definitely book another session in the future.
Đang hiển thị bản gốc
Biểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàng
19-07-2026
The second time was much better than the first. I like elbows and without me telling her she used her elbows for a deep reach. She's not distracted by her phone and she completes her time.
Đang hiển thị bản gốc
Biểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàng
03-09-2026
It was the best professional massage service I have had on here so far. Proper Thai massage with good pressure and stretching. Really impressed and she is also a very nice person.
Đang hiển thị bản gốc
Biểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàng
09-08-2026
MUST TRY - Really focused and dedicated. Kept asking me for pressure and helped fix all the pain points. Used both hands during the entire time and didnt cut time.
Đang hiển thị bản gốc
Biểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàng
10-08-2026
ベトナムで初めて利用致しました 最初はちょっとトラブル気味のホテルの対応でしたが、何とか無事に! 彼女は小柄な為、力が無いと思いましたが、流石にプロ並みの腕前でした。 身体が楽に成り、感謝致します。 ありがとうございました また、時間有りましたら、連絡させて頂きます。
Đang hiển thị bản gốc
Biểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàng
23-07-2026
Bạn Ngân là massage chuyên nghiệp, tay nghề rất tốt. Chuẩn bị đồ nghề đầy đủ. Làm tận tâm với khách. Rất tốt, tôi sẽ book lại.
Đang hiển thị bản gốc
Biểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàng
01-10-2026
Pure strong massage. Very good therapist. Strongly recommended for whom want to get better health!
Đang hiển thị bản gốc
Biểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàng
21-09-2026
She gives a proper massage. She brought towels and face pillow and was just a wonderful massage!
Đang hiển thị bản gốc
Biểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàng
17-07-2026
It was healthy, it was professional, it was good. She's friendly, polite and knows her stuff.
Đang hiển thị bản gốc
Logo Glow - ứng dụng đặt dịch vụ massage, spa và làm đẹp tại nhà

Glow - Nền tảng đặt lịch làm đẹp & chăm sóc sức khoẻ tại nhà

Tải ứng dụng Glow trên App Store - đặt dịch vụ massage, spa, làm nail tại nhà
Tải ứng dụng Glow trên Google Play - đặt dịch vụ làm đẹp tại nhà tại Việt Nam
Tầng 5, 170 Trần Duy Hưng, Phường Yên Hòa, Thành phố Hà Nội
0888 129 100
MST: 0110124791
[email protected]
Fanpage Facebook chính thức của Glow - đặt dịch vụ massage và làm đẹp tại nhà
Trang Instagram chính thức của Glow - dịch vụ làm đẹp tại nhà
Kênh TikTok chính thức của Glow - dịch vụ làm đẹp & chăm sóc thư giãn tại nhà
Tải ứng dụng Glow trên App Store - đặt dịch vụ massage, spa, làm nail tại nhà
Tải ứng dụng Glow trên Google Play - đặt dịch vụ làm đẹp tại nhà tại Việt Nam
© 2026. Công ty Cổ Phần Công nghệ BK Việt Nam · GPDKKD: 0110124791 · Cấp ngày 21/09/2022
Tầng 5, 170 Trần Duy Hưng, Yên Hòa, Hà Nội · 0888129100