Massage tại nhà Hòa Vang

Bộ lọc

Phường / Xã

Giới tính

Massage tại nhà Hòa Vang hiện có 82 kỹ thuật viên hoạt động.

Massage tại nhà Hòa Vang - dịch vụ chăm sóc cá nhân tận nơi dành cho những người coi trọng thời gian và chất lượng trải nghiệm. Dù bạn đang ở căn hộ, khách sạn hay nhà riêng, một KTV chuyên nghiệp sẽ đến đúng giờ, mang theo đầy đủ dụng cụ được vệ sinh chuẩn sạch - biến không gian của bạn thành một spa thu nhỏ thực thụ ngay giữa lòng thành phố.

Thông qua ứng dụng Glow, bạn có thể xem hồ sơ KTV, thông tin dịch vụ, điểm đánh giá và nhận xét của khách hàng trước khi đặt lịch. Các dịch vụ gồm bấm huyệt, giác hơi, cạo gió, đánh cảm, massage body, đá nóng và lấy ráy tai. Giá dao động tùy loại dịch vụ và thời lượng. Vui lòng kiểm tra giá hiện tại của KTV trên app Glow trước khi xác nhận đặt lịch.

Tải App Glow để xem hồ sơ KTV và đặt lịch massage tại nhà Hòa Vang

Hướng dẫn đặt lịch massage tại nhà trên ứng dụng Glow

Câu hỏi thường gặp

Dịch vụ Massage tại nhà Hòa Vang hoạt động như thế nào?

Bạn đặt lịch qua ứng dụng Glow, chọn kỹ thuật viên phù hợp và xác nhận giờ hẹn. KTV sẽ đến tận nhà, căn hộ hoặc khách sạn tại Hòa Vang, Đà Nẵng — mang theo đầy đủ dụng cụ và gói dầu đã được vệ sinh chuẩn.

KTV Massage tại nhà Hòa Vang có đáng tin không?

Glow là nền tảng công nghệ kết nối bạn với Kỹ thuật viên độc lập. Bạn có thể xem hồ sơ, hình ảnh, điểm đánh giá và nhận xét của khách hàng về KTV trên app Glow trước khi đặt lịch.

Giá dịch vụ Massage tại nhà Hòa Vang là bao nhiêu?

Giá dao động tùy loại dịch vụ và thời lượng. Vui lòng kiểm tra giá hiện tại của KTV trên app Glow trước khi xác nhận đặt lịch.

Massage tại nhà Hòa Vang có những loại dịch vụ nào?

Glow cung cấp: massage body toàn thân, massage thư giãn, bấm huyệt, giác hơi, đả thông kinh lạc và chăm sóc đầu vai gáy. Bạn lọc theo loại dịch vụ ngay trong app để tìm KTV phù hợp với nhu cầu.

Vì sao nên chọn Glow cho Massage tại nhà Hòa Vang thay vì gọi trực tiếp?

Trên Glow, bạn xem được hồ sơ, điểm đánh giá và nhận xét của khách hàng về từng KTV trước khi đặt lịch. Nếu có bất kỳ sự cố nào, đội chăm sóc khách hàng của Glow sẽ tiếp nhận và hỗ trợ bạn.

Một số đánh giá của khách hàng cho dịch vụ Massage tại nhà Hòa Vang

★5.0·49 đánh giá
Biểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàng
06-09-2025
A skilled professional who knows how to find the knots and tense spots, and then goes to work on them. Excellent technique strong pressure if you want it, and not a minute of the massage was wasted.
Đang hiển thị bản gốc
Biểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàng
13-10-2026
Wonderful massage from a cute woman that looks like her picture doesn't look at the phone and just really dedicated her time and energy and giving me an amazing massage definitely 10/10
Đang hiển thị bản gốc
Biểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàng
15-10-2026
Đôi tay ấm áp, thân thiện, siêu ngoan, làm việc có tâm ko cầm điện thoại. Rất thông minh khéo léo. Ae em ủng hộ nghen.
Đang hiển thị bản gốc
Biểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàng
26-09-2024
인생 발마사지 받았습니다. 어깨도 목도 해줬는데 대박입니다. 건전하게 최고의 마사지를 원하시면 이 분! 뭉치고 붙어있는 근육 찾아 하나씩 찢어놓네요. 키카 2cm 자란 것 같은 ㅋㅋㅋㅋㅋ 🌟 10sao!!!
Đang hiển thị bản gốc
Biểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàng
06-12-2025
A friendly and skilful professional who listens to the customer and has lovely soft hands.
Đang hiển thị bản gốc
Biểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàng
02-11-2025
A professional therapist who knew how to find the sore spots and applied good technique.
Đang hiển thị bản gốc
Biểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàng
28-10-2025
A serious professional and a lady of few words who lets her hands do all the talking
Đang hiển thị bản gốc
Biểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàng
01-08-2026
A very nice soft and relaxing massage A+ she really cares
Đang hiển thị bản gốc
Biểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàng
25-10-2025
Thân thiện,massagge lực tốt và chuyên nghiệp,sẽ gặp lại
Đang hiển thị bản gốc
Biểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàng
15-10-2025
Kỉ thuật viên vui vẻ nhiệt tình sẽ ủng lần sau
Đang hiển thị bản gốc
Logo Glow - ứng dụng đặt dịch vụ massage, spa và làm đẹp tại nhà

Glow - Nền tảng đặt lịch làm đẹp & chăm sóc sức khoẻ tại nhà

Tải ứng dụng Glow trên App Store - đặt dịch vụ massage, spa, làm nail tại nhà
Tải ứng dụng Glow trên Google Play - đặt dịch vụ làm đẹp tại nhà tại Việt Nam
Tầng 5, 170 Trần Duy Hưng, Phường Yên Hòa, Thành phố Hà Nội
0888 129 100
MST: 0110124791
[email protected]
Fanpage Facebook chính thức của Glow - đặt dịch vụ massage và làm đẹp tại nhà
Trang Instagram chính thức của Glow - dịch vụ làm đẹp tại nhà
Kênh TikTok chính thức của Glow - dịch vụ làm đẹp & chăm sóc thư giãn tại nhà
Tải ứng dụng Glow trên App Store - đặt dịch vụ massage, spa, làm nail tại nhà
Tải ứng dụng Glow trên Google Play - đặt dịch vụ làm đẹp tại nhà tại Việt Nam
© 2026. Công ty Cổ Phần Công nghệ BK Việt Nam · GPDKKD: 0110124791 · Cấp ngày 21/09/2022
Tầng 5, 170 Trần Duy Hưng, Yên Hòa, Hà Nội · 0888129100