Trị liệu tại nhà Thanh Trì

Bộ lọc

Phường / Xã

Giới tính

Ảnh đại diện Dương Nga
Dương Nga
5 (1 đánh giá)
Hà Nội
Ảnh đại diện Nguyễn Ngọc tuyền
Nguyễn Ngọc tuyền
5 (1 đánh giá)
Hà Nội
Ảnh đại diện Trang
Trang
5 (1 đánh giá)
Hà Nội
Ảnh đại diện Đào Nguyễn
Đào Nguyễn
5 (1 đánh giá)
Hà Nội
Ảnh đại diện Phạm thi hoa
Phạm thi hoa
5 (1 đánh giá)
Hà Nội
Ảnh đại diện Cao Thị Dung
Cao Thị Dung
5 (1 đánh giá)
Hà Nội
Ảnh đại diện Hoàng Thị Hồng Cúc
Hoàng Thị Hồng Cúc
5 (1 đánh giá)
Hà Nội
Ảnh đại diện Nguyễn Hà Thanh
Nguyễn Hà Thanh
0 (0 đánh giá)
Hà Nội
Ảnh đại diện Nguyễn Thị Thanh Hoa
Nguyễn Thị Thanh Hoa
0 (0 đánh giá)
Hà Nội
Ảnh đại diện Nguyễn Việt An
Nguyễn Việt An
0 (0 đánh giá)
Hà Nội
Ảnh đại diện Cơ Xương Khớp
Cơ Xương Khớp
0 (0 đánh giá)
Hà Nội
Ảnh đại diện Vũ Thanh Ngọc
Vũ Thanh Ngọc
0 (0 đánh giá)
Hà Nội
Ảnh đại diện Nguyễn Huyền
Nguyễn Huyền
0 (0 đánh giá)
Hà Nội
Ảnh đại diện Kha Thi Thuý
Kha Thi Thuý
0 (0 đánh giá)
Hà Nội
Ảnh đại diện Nguyễn Thị Thùy Linh
Nguyễn Thị Thùy Linh
0 (0 đánh giá)
Hà Nội
Ảnh đại diện HA DUYEN
HA DUYEN
0 (0 đánh giá)
Hà Nội
Ảnh đại diện Chu Thị Thuỷ
Chu Thị Thuỷ
0 (0 đánh giá)
Hà Nội
Ảnh đại diện Trang Nguyên
Trang Nguyên
0 (0 đánh giá)
Hà Nội
Ảnh đại diện Kẹo
Kẹo
0 (0 đánh giá)
Hà Nội
Ảnh đại diện Phạm quỳnh hương
Phạm quỳnh hương
0 (0 đánh giá)
Hà Nội
Ảnh đại diện Thuý
Thuý
0 (0 đánh giá)
Hà Nội
Ảnh đại diện Hồng Hạnh
Hồng Hạnh
0 (0 đánh giá)
Hà Nội
Ảnh đại diện Nguyễn Thị Thảo
Nguyễn Thị Thảo
0 (0 đánh giá)
Hà Nội
Ảnh đại diện Trâm Anh
Trâm Anh
0 (0 đánh giá)
Hà Nội
Ảnh đại diện Ha Thi Ngan
Ha Thi Ngan
0 (0 đánh giá)
Hà Nội
Ảnh đại diện Pham Thao
Pham Thao
0 (0 đánh giá)
Hà Nội
Ảnh đại diện Thu Hằng
Thu Hằng
0 (0 đánh giá)
Hà Nội
Ảnh đại diện Hoài Ngọc
Hoài Ngọc
0 (0 đánh giá)
Hà Nội
Ảnh đại diện Nguyễn Thị Thu
Nguyễn Thị Thu
0 (0 đánh giá)
Hà Nội
Ảnh đại diện Hai Anh
Hai Anh
0 (0 đánh giá)
Hà Nội
Ảnh đại diện Phạm Thị Loan
Phạm Thị Loan
0 (0 đánh giá)
Hà Nội
Ảnh đại diện Phương Thủy
Phương Thủy
0 (0 đánh giá)
Hưng Yên
Ảnh đại diện Mây Chuyên Trị Liệu
Mây Chuyên Trị Liệu
0 (0 đánh giá)
Hà Nội
Ảnh đại diện Hoa Thắm
Hoa Thắm
0 (0 đánh giá)
Hưng Yên
Ảnh đại diện Ngô Thị Hệ
Ngô Thị Hệ
0 (0 đánh giá)
Hà Nội
Ảnh đại diện Hạnh Nguyễn
Hạnh Nguyễn
0 (0 đánh giá)
Hà Nội

Câu hỏi thường gặp

Dịch vụ Trị liệu tại nhà Thanh Trì tại nhà Hà Nội hoạt động như thế nào?

Bạn đặt lịch qua ứng dụng Glow, chọn kỹ thuật viên (KTV) phù hợp và xác nhận giờ hẹn. KTV sẽ đến tận nhà, căn hộ hoặc khách sạn của bạn tại Hà Nội — mang theo đầy đủ dụng cụ và gói dầu đã được vệ sinh chuẩn. Toàn bộ quá trình từ đặt lịch đến thanh toán đều thực hiện trong app, không phát sinh thêm chi phí.

KTV Trị liệu tại nhà Thanh Trì tại nhà Hà Nội có đáng tin không?

Glow là nền tảng công nghệ kết nối bạn với Kỹ thuật viên độc lập. Hồ sơ, ảnh thực tế và toàn bộ đánh giá từ khách hàng trước đều hiển thị công khai, giúp bạn chủ động lựa chọn KTV phù hợp dựa trên lịch sử thực tế — không phải quảng cáo.

Giá dịch vụ Trị liệu tại nhà Thanh Trì tại nhà Hà Nội là bao nhiêu?

Giá dao động tùy loại dịch vụ và thời lượng — thường từ khoảng 300.000–600.000 VNĐ/buổi cho các gói phổ biến tại Hà Nội. Giá đã bao gồm di chuyển, dụng cụ và phí vệ sinh. Bạn xem giá chính xác của từng KTV ngay trên app Glow trước khi xác nhận đặt lịch.

Trị liệu tại nhà Thanh Trì tại nhà Hà Nội có những loại dịch vụ nào?

Glow cung cấp nhiều loại massage tại Hà Nội: massage body toàn thân, massage thư giãn, bấm huyệt, giác hơi, đả thông kinh lạc và chăm sóc đầu vai gáy. Bạn lọc theo loại dịch vụ ngay trong app để tìm KTV phù hợp với nhu cầu.

Đặt lịch Trị liệu tại nhà Thanh Trì tại nhà Hà Nội có thể hủy hoặc đổi lịch không?

Có — bạn có thể hủy hoặc dời lịch miễn phí trước khi KTV xuất phát, trực tiếp trong ứng dụng Glow. Chính sách hủy cụ thể hiển thị khi bạn xác nhận đặt. Nếu cần hỗ trợ khẩn, hotline +84 888 129 100 phục vụ trong giờ hoạt động.

Vì sao nên chọn Glow cho Trị liệu tại nhà Thanh Trì tại nhà Hà Nội thay vì gọi trực tiếp?

Glow khác dịch vụ truyền thống ở chỗ: mọi KTV đều có hồ sơ minh bạch, đánh giá thực từ khách hàng, và bạn thanh toán qua app — không tiền mặt, không phát sinh thêm. Nếu có bất kỳ sự cố nào, đội chăm sóc khách hàng của Glow xử lý và bảo vệ quyền lợi cho bạn.

Một số đánh giá của khách hàng cho dịch vụ Trị liệu tại nhà Thanh Trì

★5.0·7 đánh giá
Biểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàng
25-06-2026
Excellent. Professional and genuine. Skilled and great to chat with, wonderful personality!
Đang hiển thị bản gốc
Biểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàng
04-07-2026
Làm rất tốt nhé anh em. Hiền. Ngoan. Làm có lực. Kỹ thuật tốt. Ae ủng hộ bạn nhé
Đang hiển thị bản gốc
Biểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàng
21-07-2026
Bạn làm rất ô sờ kê
Đang hiển thị bản gốc
Biểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàng
06-08-2026
Biểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàng
31-07-2026
Biểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàng
16-07-2026
Biểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàng
04-07-2026
Logo Glow - ứng dụng đặt dịch vụ massage, spa và làm đẹp tại nhà

Glow - Nền tảng đa dịch vụ tận nơi

Tải ứng dụng Glow trên App Store - đặt dịch vụ massage, spa, làm nail tại nhà
Tải ứng dụng Glow trên Google Play - đặt dịch vụ làm đẹp tại nhà tại Việt Nam
Tầng 5, 170 Trần Duy Hưng, Phường Yên Hòa, Thành phố Hà Nội
0888 129 100
MST: 0110124791
[email protected]
Fanpage Facebook chính thức của Glow - đặt dịch vụ massage và làm đẹp tại nhà
Trang Instagram chính thức của Glow - dịch vụ làm đẹp tại nhà
Tải ứng dụng Glow trên App Store - đặt dịch vụ massage, spa, làm nail tại nhà
Tải ứng dụng Glow trên Google Play - đặt dịch vụ làm đẹp tại nhà tại Việt Nam
© 2026. Công ty Cổ Phần Công nghệ BK Việt Nam · GPDKKD: 0110124791 · Cấp ngày 21/09/2022
170 Trần Duy Hưng, Yên Hòa, Hà Nội · Giám đốc: Đỗ Thanh Bình · 0888129100