Massage tại nhà

Ảnh đại diện Uyển Như
Uyển Như
4.9 (177 đánh giá)
Hà Nội
Ảnh đại diện Cẩm Hồng
Cẩm Hồng
4.9 (174 đánh giá)
Hà Nội
Ảnh đại diện Ngọc Bích
Ngọc Bích
5 (171 đánh giá)
Hồ Chí Minh
Ảnh đại diện Matcha
Matcha
4.9 (170 đánh giá)
Hà Nội
Ảnh đại diện Mộc Lan
Mộc Lan
4.8 (170 đánh giá)
Hà Nội
Ảnh đại diện Ngọc Nhi
Ngọc Nhi
4.9 (169 đánh giá)
Hà Nội
Ảnh đại diện Nhii
Nhii
4.8 (168 đánh giá)
Đà Nẵng
Ảnh đại diện Kỹ thuật viên
Kỹ thuật viên
4.8 (161 đánh giá)
Hà Nội
Ảnh đại diện Lana
Lana
5 (161 đánh giá)
Hà Nội
Ảnh đại diện Ngọc Anh
Ngọc Anh
4.9 (159 đánh giá)
Đà Nẵng
Ảnh đại diện Mie
Mie
4.8 (159 đánh giá)
Hà Nội
Ảnh đại diện Phương
Phương
4.8 (158 đánh giá)
Hồ Chí Minh
Ảnh đại diện Nhật Nhật
Nhật Nhật
5 (158 đánh giá)
Hồ Chí Minh
Ảnh đại diện A Mie
A Mie
4.9 (155 đánh giá)
Hồ Chí Minh
Ảnh đại diện Thu Hiền
Thu Hiền
4.9 (155 đánh giá)
Khánh Hòa
Ảnh đại diện Ly Pandora
Ly Pandora
5 (153 đánh giá)
Hà Nội
Ảnh đại diện Kim Hằng
Kim Hằng
5 (152 đánh giá)
Đà Nẵng
Ảnh đại diện Nấm
Nấm
4.9 (151 đánh giá)
Hà Nội
Ảnh đại diện Khánh Linh
Khánh Linh
4.6 (148 đánh giá)
Hà Nội
Ảnh đại diện Linh Lucky
Linh Lucky
4.9 (146 đánh giá)
Hồ Chí Minh
Ảnh đại diện Thu Mây
Thu Mây
4.7 (146 đánh giá)
Hồ Chí Minh
Ảnh đại diện May
May
4.9 (145 đánh giá)
Hồ Chí Minh
Ảnh đại diện My My
My My
4.9 (144 đánh giá)
Hà Nội
Ảnh đại diện Mira Healing Jjm
Mira Healing Jjm
5 (141 đánh giá)
Hà Nội
Ảnh đại diện Mộc Trà
Mộc Trà
5 (140 đánh giá)
Hà Nội
Ảnh đại diện Julia
Julia
4.9 (137 đánh giá)
Hồ Chí Minh
Ảnh đại diện Min Min
Min Min
4.9 (136 đánh giá)
Hà Nội
Ảnh đại diện Thuý Kiều
Thuý Kiều
5 (132 đánh giá)
Hồ Chí Minh
Ảnh đại diện Hoa Không Màu
Hoa Không Màu
4.9 (129 đánh giá)
Hà Nội
Ảnh đại diện Bát Nhỏ
Bát Nhỏ
5 (129 đánh giá)
Hồ Chí Minh
Ảnh đại diện Mai Huơng
Mai Huơng
5 (128 đánh giá)
Hồ Chí Minh
Ảnh đại diện Nghi Nghi
Nghi Nghi
4.9 (127 đánh giá)
Hồ Chí Minh
Ảnh đại diện Ms Ann
Ms Ann
5 (127 đánh giá)
Hà Nội
Ảnh đại diện Hà Quyên
Hà Quyên
5 (126 đánh giá)
Hồ Chí Minh
Ảnh đại diện Italy
Italy
4.9 (123 đánh giá)
Hồ Chí Minh
Ảnh đại diện Thỏ
Thỏ
5 (121 đánh giá)
Hà Nội
Ảnh đại diện Wendy
Wendy
4.9 (121 đánh giá)
Hồ Chí Minh
Ảnh đại diện Ruby
Ruby
5 (120 đánh giá)
Hồ Chí Minh
Ảnh đại diện Nina
Nina
5 (120 đánh giá)
Khánh Hòa
Ảnh đại diện Health Is Everything
Health Is Everything
4.9 (120 đánh giá)
Hải Phòng

Dịch vụ lấy ráy tai tại nhà đang được nhiều người ưa chuộng, đặc biệt phù hợp với những ai có cuộc sống bận rộn, muốn tiết kiệm thời gian di chuyển nhưng vẫn được tận hưởng lấy ráy tai thư giãn, uy tín và chuyên nghiệp.

 

Ứng dụng Glow kết nối bạn với KTV lấy ráy tai tại nhà, phục vụ tận nơi theo lịch bạn đặt, với đa dạng dịch vụ như se lông, cạo lông, wax lông, massage kết hợp lấy ráy tai trung hoa.

Tải App Glow để xem ktv và đặt lấy ráy tai

 

 

Câu hỏi thường gặp

Dịch vụ Massage tại nhà hoạt động như thế nào?

Bạn đặt lịch qua ứng dụng Glow, chọn kỹ thuật viên (KTV) phù hợp và xác nhận giờ hẹn. KTV sẽ đến tận nhà, căn hộ hoặc khách sạn của bạn — mang theo đầy đủ dụng cụ và gói dầu đã được vệ sinh chuẩn. Toàn bộ quá trình từ đặt lịch đến thanh toán đều thực hiện trong app, không phát sinh thêm chi phí.

KTV Massage tại nhà có đáng tin không?

Glow là nền tảng công nghệ kết nối bạn với Kỹ thuật viên độc lập. Hồ sơ, ảnh thực tế và toàn bộ đánh giá từ khách hàng trước đều hiển thị công khai, giúp bạn chủ động lựa chọn KTV phù hợp dựa trên lịch sử thực tế — không phải quảng cáo.

Giá dịch vụ Massage tại nhà là bao nhiêu?

Giá dao động tùy loại dịch vụ và thời lượng — thường từ khoảng 300.000–600.000 VNĐ/buổi cho các gói phổ biến. Giá đã bao gồm di chuyển, dụng cụ và phí vệ sinh. Bạn xem giá chính xác của từng KTV ngay trên app Glow trước khi xác nhận đặt lịch.

Massage tại nhà có những loại dịch vụ nào?

Glow cung cấp nhiều loại massage: massage body toàn thân, massage thư giãn, bấm huyệt, giác hơi, đả thông kinh lạc và chăm sóc đầu vai gáy. Bạn lọc theo loại dịch vụ ngay trong app để tìm KTV phù hợp với nhu cầu.

Đặt lịch Massage tại nhà có thể hủy hoặc đổi lịch không?

Có — bạn có thể hủy hoặc dời lịch miễn phí trước khi KTV xuất phát, trực tiếp trong ứng dụng Glow. Chính sách hủy cụ thể hiển thị khi bạn xác nhận đặt. Nếu cần hỗ trợ khẩn, hotline +84 888 129 100 phục vụ trong giờ hoạt động.

Vì sao nên chọn Glow cho Massage tại nhà thay vì gọi trực tiếp?

Glow khác dịch vụ truyền thống ở chỗ: mọi KTV đều có hồ sơ minh bạch, đánh giá thực từ khách hàng, và bạn thanh toán qua app — không tiền mặt, không phát sinh thêm. Nếu có bất kỳ sự cố nào, đội chăm sóc khách hàng của Glow xử lý và bảo vệ quyền lợi cho bạn.

Một số đánh giá của khách hàng cho dịch vụ Massage tại nhà

★5.0·5839 đánh giá
Biểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàng
11-06-2026
⭐️⭐️⭐️⭐️⭐️ (If I could, I would give 10 stars!) I had an amazing aroma massage experience at my hotel. The therapist was extremely professional, respectful, and made sure everything was comfortable from start to finish. The session was planned for 1 hour, but she stayed almost 2 hours and gave a full, relaxing treatment without rushing anything. You could really feel the care and effort she put into her work. I enjoyed every minute and left feeling completely relaxed. Because of her dedication and professionalism, I was happy to give her an extra tip — she truly deserved it. Highly recommended if you are looking for a quality massage experience. Thank you again! 🙏
Đang hiển thị bản gốc
Biểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàng
17-05-2026
100% genuine review. The therapist is extremely pleasant and polite....She always put on a smile while communicating and repeatedly check on the client. Her massage skill is strong, firm and slow pressing down to your muscles. I fell asleep twice throughout the massage session. If you guys are looking for an "awesome" healthy good therapist, kindly book her for Yourself or Your Wife. You will not regard it. 10 Stars ratings.... no questions asked, no doubts.... go for her. Thank you Kieu for the great massage, I am fully relaxed and relieved from all aches and pains. I will definitely see you again soon.
Đang hiển thị bản gốc
Biểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàng
04-04-2026
Kỹ thuật của nhân viên massage này thực sự rất xuất sắc, tay nghề chuyên nghiệp và chính xác, có thể tìm đúng những điểm căng trên cơ thể và giúp thư giãn hiệu quả. Trong suốt quá trình, lực tay được điều chỉnh rất tốt, không quá mạnh cũng không quá nhẹ, mang lại cảm giác vô cùng thoải mái. Sau khi massage xong, cơ thể cảm thấy nhẹ nhàng hơn rất nhiều, cảm giác mệt mỏi được cải thiện rõ rệt. Thái độ phục vụ cũng rất thân thiện và chu đáo, khiến khách cảm thấy yên tâm. Đây là một trải nghiệm rất hài lòng, chắc chắn sẽ quay lại và giới thiệu cho bạn bè.
Đang hiển thị bản gốc
Biểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàng
17-03-2026
I had a wonderful massage with Linyi and highly recommend her. From the moment the session started, she created a very calm and comfortable environment. Her technique was excellent — the pressure was just right and she was very attentive to the areas that needed the most work. You can tell she truly cares about what she does and takes pride in helping people relax and feel better. I left feeling refreshed, loose, and much more balanced after a long travel day.
Đang hiển thị bản gốc
Biểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàng
22-07-2026
Absolutely one of the best massages I have ever had. Her technique is excellent, and she clearly knows how to find and relieve muscle tension effectively. She is very friendly, polite, and professional, making the whole experience relaxing from start to finish. I left feeling refreshed, rejuvenated, and completely satisfied with the treatment. Highly recommended to anyone looking for a quality massage.
Đang hiển thị bản gốc
Biểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàng
10-08-2026
The massage was very strong and healthy. I am 100% satisfied. Minh Huong is very time punctual, kind, attentive and does her work genuinely. She is always focused on delivering a relaxing feeling. She asked me about the painful area and treated it well to reduce. Also she spends extra time to massage completely. I highly recommend her to those people who want a healthy real massage. 👍👍👍👍👍👍
Đang hiển thị bản gốc
Biểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàng
04-04-2026
She is absolutely amazing. One of the best massages I’ve ever had — incredible technique, great understanding of the body, and an energy that you don’t find easily. The chemistry was perfect, and she made me feel completely relaxed and taken care of from start to finish. Honestly, a rare experience. I highly recommend her without hesitation. You won’t regret it.
Đang hiển thị bản gốc
Biểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàng
19-08-2026
Có vài điều cần dặn các bác như thế này Bạn hay cười Bạn hay có nhiều động tác bẻ khớp lặp đi lặp lại nhiều lần rất đã thoải mái Bạn có đem đầy đủ dụng cụ đến làm khi cần Bạn có nói là khi nào cần làm lại thì đặt trên App Glow Đó em có vài điều như vậy , các bác có lướt qua thấy thì nên trải nghiệm bạn ấy 1 lần cho biết nhé
Đang hiển thị bản gốc
Biểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàng
14-07-2026
Had an amazing session with Thuy Kieu about a month ago. I visit the area occasionally and was glad to have met her. From beginning to end, relaxation and relief was the focus and she brought 100% and more. With her beauty, her fun personality and approach to relaxation, do yourself a favor and book a session with her!
Đang hiển thị bản gốc
Biểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàngBiểu tượng sao vàng
24-05-2026
Tôi đã giải thích với cô ấy rằng tôi muốn thư giãn cơ thể trước một chuyến đi dài và vất vả, và chuyên viên trị liệu đã tìm ra được sự cân bằng thể chất hoàn hảo. Cô ấy rất chuyên nghiệp trong từng chi tiết, không hề nhìn vào điện thoại một lần nào, đúng giờ và cách ứng xử vô cùng lịch thiệp. ⭐⭐⭐⭐⭐⭐
Đang hiển thị bản gốc
Logo Glow - ứng dụng đặt dịch vụ massage, spa và làm đẹp tại nhà

Glow - Nền tảng đa dịch vụ tận nơi

Tải ứng dụng Glow trên App Store - đặt dịch vụ massage, spa, làm nail tại nhà
Tải ứng dụng Glow trên Google Play - đặt dịch vụ làm đẹp tại nhà tại Việt Nam
Tầng 5, 170 Trần Duy Hưng, Phường Yên Hòa, Thành phố Hà Nội
0888 129 100
MST: 0110124791
[email protected]
Fanpage Facebook chính thức của Glow - đặt dịch vụ massage và làm đẹp tại nhà
Trang Instagram chính thức của Glow - dịch vụ làm đẹp tại nhà
Tải ứng dụng Glow trên App Store - đặt dịch vụ massage, spa, làm nail tại nhà
Tải ứng dụng Glow trên Google Play - đặt dịch vụ làm đẹp tại nhà tại Việt Nam
© 2026. Công ty Cổ Phần Công nghệ BK Việt Nam · GPDKKD: 0110124791 · Cấp ngày 21/09/2022
170 Trần Duy Hưng, Yên Hòa, Hà Nội · Giám đốc: Đỗ Thanh Bình · 0888129100